Ruka hadi maudhui
SOKALEO

ARTETA: BUKAYO SAKA NA SALIBA HAWATAKI KUONDOKA ARSENAL

Chikao
ARTETA: BUKAYO SAKA NA SALIBA HAWATAKI KUONDOKA ARSENAL

Kocha wa Arsenal Mikel Arteta anasema mazungumzo ya kandarasi za Bukayo Saka na William Saliba yanakwenda vizuri.

Wachezaji hao wawili muhimu wa Arsenal mikataba yao inategemewa kutamatika 2027, na sasa Washika Bunduki hao wa jiji la London wapo kwenye majadiliano mazito na wachezaji hao ili waweze kuwaongezea mikataba.

“Nadhani jambo zuri ni kwamba wachezaji wanataka kubaki hapa na wanataka kuwa sehemu kubwa ya historia ya klabu hii katika miaka michache ijayo na hilo ni jambo jema.” alisema Arteta

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland