Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Sergio Ramos arejea Bernabéu Baada ya Miaka Mitano

Chikao
Sergio Ramos arejea Bernabéu Baada ya Miaka Mitano

Gwiji wa soka la Hispania Sergio Ramos jana alihudhuria mechi ya Real Madrid dhidi ya Sevilla kwenye Uwanja wa Santiago Bernabéu kama mtazamaji.

Huu ulikuwa wakati wa kipekee kwani ilikuwa mara yake ya kwanza kurejea Bernabéu kama mtazamaji tangu aondoke Real Madrid mnamo 2021.

Real Madrid ilishinda mechi hiyo kwa mabao 2-0 kwa mabao ya Jude Bellingham na Kylian Mbappé.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland