Ruka hadi maudhui
SOKALEO

LEO NI VITA YA SAMATTA NA POGBA KATIKA LIGI YA UFARANSA

Chikao
LEO NI VITA YA SAMATTA NA POGBA KATIKA LIGI YA UFARANSA

Nahodha wa Timu ya Taifa ya Tanzania Mbwana Ally Samatta anatarajia kucheza mechi yake ya kwanza kwenye Ligi Kuu Ufaransa wakati klabu yake ya Le Havre itapokutana na AS Monaco.

Samatta  siku ya leo endapo akipata nafasi ya kuitumikia timu yake atakuwa mchezaji wa kwanza kutoka Tanzania kukiwasha katika ligi hiyo akicheza dhidi ya nyota wa zamani wa Man U na Barcelona Paul Pogba na Ansu Fati wanaoitumikia As Monaco kwa sasa.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland