Ruka hadi maudhui
SOKALEO

NEO GIFT MAEMA AMEICHAGUA SIMBA

Chikao
NEO GIFT MAEMA AMEICHAGUA SIMBA

“Tulipokea ofa nyingi sana za hapa Afrika kusini kutoka kwa vilabu kama Kaizer Chiefs,Orlando Pirates na vingine vingi lakini vya nje ya Afrika kusini vikihitaji huduma ya Neo Maema”

“Tumechagua Simba Sc kwasababu timu hiyo ya Tanzania mipango yake imetuvutia kwanza wanaweza kupigania ubingwa wa ligi lakini wanashiriki mashindano ya CAF kwa ushindani mkubwa hii itatoa fursa kubwa kwa mteja wangu kua imara na kucheza vizuri”

steve kapeluschnik, Wakala wa nyota mpya wa Simba SC Neo Maema

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland