Ruka hadi maudhui
SOKALEO

YANGA KUKIPIGA DHIDI YA BANDARI YA KENYA

Chikao
YANGA KUKIPIGA DHIDI YA BANDARI YA KENYA

Klabu ya Bandari ya Kenya imeripotiwa kuwa wageni wa Mabingwa wa Tanzania klabu ya Yanga kwenye kilele cha WIKI YA MWANANCHI sherehe zitakazofanyika Septemba 12, 2025, Mechi itachezwa Benjamin Mkapa.

Bandari anayoichezea kipa wa zamani wa Yanga Farouk Shiklao inatarajiwa kucheza mchezo wa kimataifa wa kirafiki dhidi ya Yanga kwaajili ya kutambulisha wachezaji wapya kwa mashabiki.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13