Ruka hadi maudhui
SOKALEO

FIFA YAPITISHA SHERIA MPYA 6 KUELEKEA KOMBE LA DUNIA 2026

Chikao
FIFA YAPITISHA SHERIA MPYA 6 KUELEKEA KOMBE LA DUNIA 2026

FIFA imepitisha sheria kadhaa mpya za Kombe la Dunia la 2026 zinazolenga kupunguza upotevu wa muda na kuboresha maamuzi.

• Wachezaji waliobadilishwa lazima watoke nje ya uwanja ndani ya sekunde 10, au mchezaji mwingine asubiri dakika 1 kabla ya kuingia.

• Rupia lazima ichukuliwe ndani ya sekunde 5, vinginevyo milki iende kwa mpinzani.

• Wachezaji wanaopokea matibabu lazima waondoke uwanjani kwa dakika 1 kabla ya kurejea.

• VAR sasa inaweza kukagua kadi za pili za njano na maamuzi ya mkwaju wa kona iwapo kutakuwa na makosa ya wazi na dhahiri.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13