Ruka hadi maudhui
SOKALEO

ISAK AVUNJA UKIMNYA, ADAI KUNA USALITI UMEFANYIKA

Chikao
ISAK AVUNJA UKIMNYA, ADAI KUNA USALITI UMEFANYIKA

Alexander Isak amevunja ukimya wake kuhusu mgomo wake wa Newcastle United kwa kauli mbaya ambapo anasema imani imepotea baada ya ahadi kuvunjwa.

Jana alitoa taarifa ambayo anasema hakuna njia ya kurudi.

‘Nimekaa kimya kwa muda mrefu huku wengine wakizungumza,’ aliandika kwenye akaunti yake ya Instagram. “Ukimya huo umewaruhusu watu kushinikiza toleo lao la matukio, ingawa wanajua haliakisi kile kilichosemwa na kukubaliwa kwa siri.

“Ukweli ni kwamba ahadi zilitolewa na klabu imejua msimamo wangu kwa muda mrefu. Kutenda kana kwamba masuala haya yanajitokeza tu ni kupotosha.

‘Ahadi zinapovunjwa na uaminifu unapotea, uhusiano hauwezi kuendelea. Hapo ndipo mambo yanaponihusu sasa hivi na kwa nini mabadiliko yana manufaa kwa kila mtu, si mimi tu.’

Isak pia alithibitisha kutokuwepo kwake kwenye tuzo za PFA siku ya Jumanne, ambapo alitajwa katika Timu Bora ya Mwaka na kuteuliwa kuwania tuzo ya juu, ni kwa sababu ‘hakujisikia vizuri kuwa hapo’.

“Ninajivunia kutambuliwa na wataalamu wenzangu kwa nafasi katika Kikosi Bora cha Ligi Kuu ya PFA Msimu wa 2024/25,” alisema.

“Kwanza kabisa nataka kuwashukuru wachezaji wenzangu na kila mtu wa Newcastle United ambaye amekuwa akiniunga mkono njiani.

‘Siko kwenye sherehe usiku wa leo. Kwa kila kitu kilichoendelea, haikujisikia kuwa sawa.’

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland