MENEJA Idara ya Habari na Mawasiliano ya Simba, Ahmed Ally, ameonya wapinzani wa Ligi Kuu Tanzania Bara kuhusu ubora wa safu ya kiungo wa timu hiyo, akisema kuwa itakuwa changamoto kubwa msimu huu.
Kauli hiyo inakuja baada ya kiungo mshambuliaji, Iñno Jospin Loemba, kuonyesha kiwango cha juu katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Petro de Luanda ya Angola.
Ahmed amesema Loemba, ambaye alijiunga na Simba katika dirisha dogo la usajili, ameanza kuonyesha umuhimu wake katika timu kwa kuungana vyema na Clatous Chama.
“Loemba anacheza kama namba 8 au 10, lakini ana uwezo mkubwa, mawinga wanapaswa kujua jinsi ya kumtumia vyema,” amesema Ahmed.
Katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Petro de Luanda, Loemba alionyesha kiwango bora licha ya kuingia akitokea benchi, akitoa pasi ya bao la kusawazisha lililofungwa na Anicet Oura.
Hii ilikuwa mechi yake ya kwanza tangu kujiunga na Simba, lakini alionyesha ufanisi mkubwa, na Ahmed alisisitiza kuwa uhusiano wake mzuri na Chama utakuwa na athari kubwa kwenye ligi.
“Ikiwa Loemba atapata uelewano mzuri zaidi na Chama, basi wapinzani wa Ligi Kuu Tanzania Bara watapata changamoto kubwa. Akielewana vizuri na Chama, watasema kwa lugha yao.” amesema na kuongeza kuwa;
Hii ni onyo kwa wapinzani wa Simba kwamba, pamoja na hali ya ushindani, safu ya kiungo ya timu hiyo itakuwa ni silaha muhimu katika mapambano ya ligi kuu.
Maelezo ya Makala (Body Content): Kocha Mkuu wa Simba SC, Steve Barker, amevunja ukimya na kumwagia sifa nzito kiungo wa zamani, Kagoma, kufuatia kiwango chake bora cha kuaminika katika safu ya ulinzi wakati wa mchezo dhidi ya Mashujaa FC uliopigwa kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam. Kagoma, amba
KOCHA Mkuu wa Simba, Steve Barker, amewasha moto wa mbio za ubingwa kwa kutangaza wazi dhamira ya kukifikisha kikosi chake kwenye ushindi wa tisa, huku akitoa onyo zito kwa wachezaji wake kutobweteka wala kuruhusu mafanikio ya awali kuwapunguzia makali katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Barker ameweka w
Kinda hatari wa soka duniani, Lamine Yamal, ameendelea kuishangaza dunia baada ya kuweka rekodi ya kufikisha mchango wa mabao 20 (mabao 12 na pasi za mabao 8) ndani ya michezo 13 pekee ya msimu huu wa 2026/27, akiwa na klabu yake ya FC Barcelona pamoja na timu ya taifa ya Uhispania. Kasi hii ya kuti
Aliyekuwa Msemaji wa Klabu ya Yanga SC, Haji Sunday Manara, ametoa tahadhari kwa mashabiki na wanachama wa Yanga akieleza kuwa wapinzani wao Simba SC wameonyesha dhamira kubwa ya kutwaa mataji msimu huu baada ya kuichapa Mashujaa FC mabao 6-1. Manara amesema kiwango kilichoonyeshwa na Simba katika m