Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Simba Yatia Fora, Yatoa Jezi Sawa na Bure

Chikao
Simba Yatia Fora, Yatoa Jezi Sawa na Bure

Kuelekea katika Sikukuu za mwishoni mwa mwaka, Klabu ya Simba SC imefanya punguzo la Jezi zake za msimu wa 2025-2026 kutoka Sh. Elfu 45000 hadi Sh. Elfu 12000.

Punguzo hili ni kwa jezi zote zinazotumika katika michuano ya kimataifa na jezi za zinazotumika katika michuano ya hapa nyumbani.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13