Ruka hadi maudhui
SOKALEO

KATIKA ARDHI YA TANZANIA MNYAMA SIMBA, HAJAWAHI SHINDWA KITU

Chikao
KATIKA ARDHI YA TANZANIA MNYAMA SIMBA, HAJAWAHI SHINDWA KITU

Katika ardhi ya Tanzania Mnyama Simba hajawahi kushindwa kitu. Mifano iko mingi. Mingi mno. Naamini kila shabiki wa Simba SC atatimiza jukumu pake mama kimsingi.

Kushangilia na kuzomea, lakini wachezaji ndio wafanisi wenyewe kwenye vita hii ya kihistoria katika nchi na klabu kiujumla. Wachezaji ndio waliobeba dhamana na matumaini ya kubakisha kombe nyumbani au kombe liondoke.

Wafahamu fika historia itawakunbuka kwa mengi, lakini kumfanya Simba SC ainue kwapa la Kombe la Shirikisho historia itawakumbuka na kuwapa heshima zaidi.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13