Ruka hadi maudhui
SOKALEO

AMORIM KOCHA WA MAN U, HANA UHAKIKA NA KIBARUA CHAKE

Chikao
AMORIM KOCHA WA MAN U, HANA UHAKIKA NA KIBARUA CHAKE

Kocha wa Manchester United, Ruben Amorim, amesema hajui nini kitatokea kwenye ajira yake wakati wa mapumziko ya kimataifa.

Akijibu maswali ya wanahabari jana Ijumaa, kama alikuwa na uhakika wa kutofukuzwa wakati wa mapumziko ya kimataifa, alijibu: “Sijui nini kitatokea”

“Matamanio yangu ni kuendelea, lakini sitakuahidi chochote kuhusu siku zijazo itakuwaje”

“Lakini mimi ni Kocha wa Manchester United na nadhani hilo halitabadilika” alisema Amorim.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland