Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

Chikao
Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

Naam, ni rasmi! Dani Carvajal amejiunga na Getafe CF kwa mkataba wa mwaka mmoja hadi msimu wa kiangazi wa 2027. Beki huyu mkongwe wa kulia mwenye umri wa miaka 34 amekamilisha uhamisho huo kama mchezaji huru baada ya mkataba wake na Real Madrid kumalizika rasmi. Huu unakuwa usajili mkubwa zaidi katika historia ya klabu ya Getafe.

Uhamisho huu unahitimisha safari ndefu na ya kihistoria ya takriban miaka 23 akiwa na Real Madrid.

Akiwa na Real Madrid, alishinda jumla ya mataji makubwa 27, ikiwa ni pamoja na mataji 6 ya Ligi ya Mabingwa Ulaya (UEFA Champions League) na mataji 4 ya La Liga.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland

Mikel Arteta Kuongeza Mkataba wa Kusalia Arsenal.