Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Ronaldinho Kurejea Tena Uwanjani, Baada ya Miaka 11

Chikao
Ronaldinho Kurejea Tena Uwanjani, Baada ya Miaka 11
Mchawi wa mpira na gwiji wa soka nchini Brazil, Ronaldinho Gaucho, ametangaza kurejea uwanjani baada ya miaka 11 tangu alipoweka kandanda pembeni!
​Ronaldinho (46) anaripotiwa kusaini mkataba rasmi na klabu ya Ravenna FC inayoshiriki Ligi Daraja la Tatu nchini Italia (Serie C). Dhumuni kuu la kurejea kwa mshindi huyo wa Ballon d’Or ni kufunga goli la mwisho la taaluma yake (final goal) na kutoa zawadi ya kipekee ya burudani kwa mashabiki wa klabu hiyo na jiji la Ravenna.
​Je, unaamini uchawi wa miguu wa Ronaldinho bado uko pale pale hata akiwa na miaka 46? Dondosha maoni yako!
Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland