Ruka hadi maudhui
SOKALEO

CRISTIANO RONALDO NA MUONEKANO MPYA WA NYWELE

Chikao
CRISTIANO RONALDO NA MUONEKANO MPYA WA NYWELE

Cristiano Ronaldo amebadilisha muonekano wake kwa kunyoa mtindo mpya wa nywele na kuzipaka rangi.

Mabadiliko haya yamekuja siku chache baada ya  kutoka kufunga ndoa na mpenzi wake wa muda mrefu Georgina Rodríguez.

Ronaldo ameuonyesha muonekano huu mpya aliporejea kwenye mazoezi ya timu yake ya Al-Nassr nchini Saudi Arabia kwa ajili ya kuanza msimu mpya wa ligi.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland