Ruka hadi maudhui
SOKALEO

MOURINHO APANIA KUMFANYA MBAPPE KUWA TISHIO MADRID

Chikao
MOURINHO APANIA KUMFANYA MBAPPE KUWA TISHIO MADRID
Kocha Mkuu wa Real Madrid hivi sasa, José Mourinho, amevuta hisia za wapenzi wengi wa soka kufuatia kauli yake ya hivi punde kuhusu mshambuliaji tegemeo wa kikosi chao, Kylian Mbappé. Mourinho ameshindwa kuficha mahaba yake kwa nyota huyo kwa kumtaja kama mchezaji wa kipekee mwenye kipaji cha ajabu ambaye tayari ameshajihakikishia nafasi ya juu kwenye ulimwengu wa soka.
Katika maelezo hayo, bosi huyo wa ufundi wa miamba hiyo ya Hispania ameweka wazi nia yake ya kuendelea kukifua kikosi chake, akiahidi kuwa atakuwa msaada mkubwa katika kuhakikisha anamtengeneza na kumkuza Mbappé ili awe bora hata zaidi ya hapa alipo sasa. Kauli hiyo imelleta hamasa kubwa miongoni mwa mashabiki wa Real Madrid wanaoamini kuwa muunganiko wa wawili hao utaleta mafanikio makubwa klabuni hapo.
Mkakati huu wa maneno kutoka kwa Mourinho unadhihirisha jinsi gani anavyovutiwa na kasi pamoja na uwezo wa Mbappé, ambaye kwa sasa anatajwa kuwa miongoni mwa wachezaji hatari zaidi duniani. Mashabiki wanasubiri kuona jinsi ahadi hiyo ya “The Special One” itakavyozaa matunda kwa vitendo uwanjani katika msimu huu wa mashindano.
Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland