UONGOZI wa klabu ya Simba SC umeweka wazi kuwa mshambuliaji wao, Jonathan Sowah, atapelekwa katika kamati ya nidhamu kwa ajili ya mahojiano na kupatiwa adhabu mara moja kutokana na matukio ya hivi karibuni.
Hivi karibuni kulizuka sintofahamu pale mshambuliaji huyo alipoondolewa kambini kabla ya mchezo wa Kariakoo Derby, huku ikidaiwa kuwa hatua hiyo ilitolewa kutokana na utovu wa nidhamu.
Tukio hili limeibua maswali miongoni mwa mashabiki wa klabu hiyo huku uongozi ukihakikisha kuwa hakuwa na chaguo bali kufuata taratibu.
Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Simba, Crescentius Magori, Kamati ya Nidhamu itakutana na Sowah pamoja na benchi la ufundi kwa ajili ya mahojiano ya kina.
“Baada ya kikao hicho na kumsikiliza mchezaji tutatoa maamuzi ikiwemo kupewa adhabu au kukatwa kiasi cha fedha katika mshahara wake,” amesema Magori.
Sowah ameondolewa kikosini mara baada ya kumaliza adhabu yake ya kusimamishwa na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) na Bodi ya Ligi, ambapo alikosa mechi tano kutokana na amri hiyo.
Hatua ya kupelekwa kwake kamati ya nidhamu inafuatia kanuni za ndani za klabu na kuonyesha wazi kuwa nidhamu ndani ya kikosi ni jambo lisilo na marudio.
Maelezo ya Makala (Body Content): Kocha Mkuu wa Simba SC, Steve Barker, amevunja ukimya na kumwagia sifa nzito kiungo wa zamani, Kagoma, kufuatia kiwango chake bora cha kuaminika katika safu ya ulinzi wakati wa mchezo dhidi ya Mashujaa FC uliopigwa kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam. Kagoma, amba
KOCHA Mkuu wa Simba, Steve Barker, amewasha moto wa mbio za ubingwa kwa kutangaza wazi dhamira ya kukifikisha kikosi chake kwenye ushindi wa tisa, huku akitoa onyo zito kwa wachezaji wake kutobweteka wala kuruhusu mafanikio ya awali kuwapunguzia makali katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Barker ameweka w