Ruka hadi maudhui
SOKALEO

MESSI ATUPIA GOLI 2 MECHI YAKE YA MWISHO ARGENTINA

Chikao
MESSI ATUPIA GOLI 2 MECHI YAKE YA MWISHO ARGENTINA

Ikiwa imetajwa kuwa huenda ilikuwa mechi yake ya mwisho ya ushindani akichezea nyumbani, Lionel Messi alifunga mabao mawili na kuiongoza Argentina kupata ushindi wa 3-0 dhidi ya Venezuela katika mechi ya kufuzu kwa Kombe la Dunia la FIFA kwenye Uwanja wa Estadio Monumental jijini Buenos Aires Alfajiri ya kuamkia leo.

Hali uwanjani ilikuwa ya hisia kali na sherehe, huku mashabiki wakiheshimu mchango wa Messi kwa soka ya Argentina. Ingawa Messi hajatoa tamko la uhakika kuhusu kustaafu kwake, mechi dhidi ya Venezuela iliwasilishwa kama mechi yake ya mwisho ya kufuzu Kombe la Dunia nchini Argentina.

Utendaji wake uliimarisha zaidi hadhi yake ya hadithi, na kuwaacha mashabiki na kuaga kukumbukwa nyumbani.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland