Ruka hadi maudhui
SOKALEO

LIVERPOOL YANYAN’GANYWA TONGE MDOMONI DILI LA GUEHI

Chikao
LIVERPOOL YANYAN’GANYWA TONGE MDOMONI DILI LA GUEHI

Marc Guehi ni rasmi atasalia Crystal Palace licha ya kufanyika kwa makubaliano ya kujiunga na klabu Liverpool mapema siku ya leo kabla ya Crystal Palace kubadilisha mawazo ya kumuachia baada ya kumkosa mbadala wake.

Beki huyo alikamilisha vipimo vya afya baada ya ada ya ofa kukubaliwa lakini dili hilo limekufa rasmi kufuatia kukosekana kwa mchezaji mwingine wa kuziba pengo lake baada ya Palace kumkosa Julio Igor.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United

Kunyoa kumenipa faragha mtaani, watu hawanitambui – Haaland