Hatimaye baada ya muda mrefu, usiku wa Ulaya umerejea ambapo wababe kibao watashuka dimbani kupepetana kuwania pointi 3. Je nani unampa nafasi ya ushindi siku ya leo? Vijana wa Mikel Arteta Arsenal baada ya kupata ushindi kwenye mechi yao ya ligi, sasa watashuka dimbani kumenyana dhidi ya Lille ya U
Naam, ni rasmi! Dani Carvajal amejiunga na Getafe CF kwa mkataba wa mwaka mmoja hadi msimu wa kiangazi wa 2027. Beki huyu mkongwe wa kulia mwenye umri wa miaka 34 amekamilisha uhamisho huo kama mchezaji huru baada ya mkataba wake na Real Madrid kumalizika rasmi. Huu unakuwa usajili mkubwa zaidi kati
Mshambuliaji wa zamani wa timu ya taifa ya Uingereza na klabu ya Manchester United, Michael Owen, ameitaka bodi ya klabu hiyo kutofanya maamuzi ya kukurupuka ya kumfukuza kocha Michael Carrick, akisisitiza kuwa anastahili kupewa muda wa kukua na kuijenga timu hiyo. Licha ya mashabiki kueleza kutorid
Mashetani Wekundu, Manchester United, wamekubali kichapo cha mabao 2-0 ugenini dhidi ya Atlético Madrid katika dimba la Metropolitano, huku Washika Mitutu, Arsenal, wakipata ushindi mnono wa mabao 3-0 dhidi ya Lille ya Ufaransa kwenye Uwanja wa Emirates. Katika matokeo mengine, FC Barcelona imeony
Kocha mkuu wa Real Madrid, José Mourinho, ameweka wazi msimamo wake mkali kuhusu nidhamu kikosini, akitishia kuwa mchezaji yeyote atakayeshindwa kutimiza wajibu wake basi hatapewa nafasi hata ya kukaa benchi, bali ataachwa nyumbani. Mourinho alitoa onyo hilo kali jana tarehe 9 Oktoba 2026 wakati wa
Mshambuliaji hatari wa klabu ya Manchester City na timu ya taifa ya Norway, Erling Haaland, amekiri kuwa uamuzi wake wa kubadilisha mtindo wa nywele umemsaidia kupata faragha zaidi anapokuwa mitaani, kwani kwa sasa watu wengi hawamtambui kirahisi. Akizungumza na Sky Sports hivi karibuni huku akichek