Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Yanga Kuikabili CFFA Katika Ligi Ya Mabingwa Leo

Chikao
Yanga Kuikabili CFFA Katika Ligi Ya Mabingwa Leo

Mabingwa watetezi wa Ligi Kuu ya NBC Tanzania, Young Africans SC (Yanga), leo wanatarajiwa kushuka dimbani kuikabili CFFA katika mchezo wa kwanza wa raundi ya pili ya Ligi ya Mabingwa Afrika.

Yanga inaingia katika mchezo huo ikiwa na maandalizi ya kutosha na morali kubwa, huku ikilenga kupata matokeo mazuri yatakayoiweka katika nafasi nzuri kabla ya mchezo wa marudiano. Timu hiyo inalenga kusonga mbele na kufanikisha azma yake ya kufuzu hatua ya makundi ya mashindano hayo makubwa barani Afrika.

Baada ya mchezo wa leo, timu hizo zitakutana tena katika mchezo wa marudiano utakaopigwa Jumatano, Oktoba 21, ambapo mshindi wa jumla atapata nafasi ya kusonga mbele katika mashindano hayo.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →