Ruka hadi maudhui
SOKALEO

PSG vs Barcelona: Uchambuzi, Takwimu na Utabiri wa Ligi ya Mabingwa Ulaya

Chikao
PSG vs Barcelona: Uchambuzi, Takwimu na Utabiri wa Ligi ya Mabingwa Ulaya

MARSEILLE, UFARANSA — Ligi ya Mabingwa Ulaya inaendelea leo usiku kwa mchezo mkubwa na wa kusisimua utakaowakutanisha vigogo wawili wenye safu hatari zaidi za ushambuliaji barani humo. Paris Saint-Germain (PSG) wanakaribisha Barcelona katika pambano kali litakalopigwa jijini Paris, huku mabao mengi yakitarajiwa kufungwa kutokana na ubora wa vikosi vyote viwili.

Takwimu Muhimu na Historia ya PSG vs Barcelona

Hii itakuwa mara ya 17 kwa timu hizi kukutana katika mashindano ya Ulaya. Katika mechi 16 zilizopita, PSG wameshinda sita, sare nne, na kupoteza sita dhidi ya miamba hiyo ya Hispania.

  • Uwezo wa PSG: Kikosi cha Luis Enrique kipo katika kiwango bora, kikiwa hakijapoteza katika mechi 12 mfululizo za Ligi ya Mabingwa Ulaya. Takwimu kutoka Opta zinaipa PSG nafasi ndogo ya ushindi kwa asilimia 39.7.

  • Mashine ya Mabao ya Hansi Flick: Barcelona chini ya Hansi Flick imeanza msimu huu kwa kasi ya kutisha, ikishinda mechi zote 11 ilizocheza na kufunga mabao 48 (wastani wa mabao 4.4 kwa kila mchezo). Wanaonekana kuwa na asilimia 37.7 ya kuibuka na ushindi ugenini. Utabiri wa sare upo kwa asilimia 22.6.

Timu zote mbili zimekuwa zikizalisha mechi zenye mabao mengi zaidi tangu msimu wa 2024-25, ambapo PSG imehusika katika mabao 134 na Barcelona 130. Nyota kama vile Ousmane Dembele, Raphinha, na kinda matata Lamine Yamal wanatarajiwa kuamua matokeo ya mchezo huu wa leo.

Vikosi Vinavyotabiriwa Kuanza

  • Kikosi cha PSG: Matvey Safonov, Achraf Hakimi, Willian Pacho, Illia Zabarnyi, Lucas Digne, Fabián Ruiz, Vitinha, Joao Neves, Desire Doue, Ousmane Dembele, Khvicha Kvaratskhelia. (Kocha: Luis Enrique)

  • Kikosi cha Barcelona: Joan Garcia, Joao Cancelo, Pau Cubarsi, Gerard Martin, Xavi Espart, Rodri, Pedri, Dani Olmo, Lamine Yamal, Raphinha, Anthony Gordon. (Kocha: Hansi Flick)

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA

Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

MICHAEL OWEN: Ni mapema mno kumfukuza Carrick Manchester United