Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Mac Allister Alia na Mkataba Mpya Liverpool

Chikao
Mac Allister Alia na Mkataba Mpya Liverpool

Alexis Mac Allister amefichua kuwa anahisi ‘huzuni kubwa’ kwa kuwa Liverpool haijampa mkataba mpya.

Nyota huyo wa Argentina, mwenye umri wa miaka 27, ameshuhudia wenzake wa safu ya kiungo, Dominik Szoboszlai na Ryan Gravenberch, wakisaini mikataba mipya – huku akisisitiza kuwa kulikuwa na uwezekano wa yeye kuondoka klabuni hapo msimu huu wa joto.

Alipoulizwa ni kwa kiasi gani alikaribia kuondoka, Mac Allister alisema: ‘Kulikuwa na uwezekano. Kama kila mtu anavyojua, nilipokea taarifa kwamba klabu haikuwa katika nafasi ya kunipa mkataba mpya, jambo ambalo bila shaka linanifanya nihisi huzuni kubwa sana.’

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA