Ruka hadi maudhui
SOKALEO

PAPE THIAW AFUKUZWA RASMI SENEGAL

Chikao
PAPE THIAW AFUKUZWA RASMI SENEGAL

Shirikisho la Soka la Senegal (FSF) limetangaza rasmi kuachana na kocha mkuu wa timu ya taifa, Pape Thiaw, baada ya kampeni isiyoridhisha kwenye Kombe la Dunia la FIFA 2026.

Uamuzi huo umefikiwa kufuatia tathmini ya utendaji wa timu kwenye mashindano hayo, ambapo viongozi wa shirikisho wameona kuna haja ya kuanza mchakato mpya wa kujenga kikosi na benchi la ufundi kuelekea mashindano yajayo.

Kuondoka kwa Thiaw kunafungua ukurasa mpya kwa Simba wa Teranga, huku FSF ikitarajiwa kuanza haraka mchakato wa kumteua kocha mpya atakayeiongoza Senegal katika safari ya kurejesha makali yake kimataifa.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Vigogo wa Ulaya Kukipiga Leo Kwenye UEFA