Ruka hadi maudhui
SOKALEO

WALLACE KARIA MINNE TENA KULIONGOZA SOKA LA TANZANIA

Chikao
WALLACE KARIA MINNE TENA KULIONGOZA SOKA LA TANZANIA

Wajumbe wa mkutano mkuu TFF wamemthibitisha Wallace Karia kwa kumpigia kura za ndio kwa asilimia 100 kuwa Rais wa soka Nchini kwa miaka mingine minne.

Karia alikua mgombea pekee wa nafasi wa Urais, kufuatia wagombe wengine kuenguliwa kwa kukosa vigezo vya kikanuni.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13