Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Julian Ward Achukua Mikoba ya Mkurugenzi wa Michezo Liverpool

Chikao
Julian Ward Achukua Mikoba ya Mkurugenzi wa Michezo Liverpool

Klabu ya Liverpool FC imethibitisha rasmi kumteua tena Julian Ward kuwa Mkurugenzi wao mpya wa Michezo (Sporting Director) kuchukua nafasi iliyoachwa wazi na Richard Hughes. Uteuzi huu unaanza kufanya kazi mara moja.

Mabadiliko haya yanakuja baada ya Richard Hughes kuondoka klabuni hapo mapema mwezi huu ili kujiunga na miamba ya Saudi Pro League, klabu ya Al-Hilal. Ward, ambaye ana uzoefu wa zaidi ya miaka 14 ndani ya Liverpool, anarejea kwenye nafasi hiyo ambayo aliwahi kuihudumu kwa msimu mmoja (2022-23) kabla ya kuondoka kwa sababu binafsi.

Kabla ya uteuzi huu mpya, Ward mwenye umri wa miaka 45 alikuwa akifanya kazi kama Mkurugenzi wa Ufundi (Technical Director) wa kampuni ya Fenway Sports Group (FSG), ambao ndio wamiliki wa klabu ya Liverpool.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13