Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Hali ni Mbaya Kwa Yanga Ngao ya Jamii

Chikao
Hali ni Mbaya Kwa Yanga Ngao ya Jamii
Klabu ya Simba Queens imejikatia tiketi ya kucheza hatua ya fainali ya Ngao ya Jamii ya Wanawake 2026 baada ya kuichapa Yanga Princess kwa mabao 3-0 katika mchezo wa nusu fainali ya pili uliokuwa na ushindani wa aina yake. Ushindi huo wa kishindo unaisukuma Simba Queens kusogea hatua moja zaidi kuelekea kutwaa taji la ufunguzi wa msimu, huku ukiiacha Yanga Princess ikitolewa mapema kwenye kinyang’anyiro hicho.
​Mabao ya Wekundu wa Msimbazi yaliwekwa kimiani kupitia kwa nyota wao Vivian Corazone, Senaf Demise, pamoja na Mary Siyame waliowaadhibu watani wao wa jadi baada ya kutumia vyema mianya iliyojitokeza kwenye safu ya ulinzi ya Yanga Princess. Utulivu wa Simba Queens katikati ya uwanja na ufanisi mkubwa katika safu ya ushambuliaji ndivyo vilivyotengeneza utofauti mkubwa katika dabi hiyo ya Kariakoo na kuwapa ushindi mnono wa mabao matatu bila majibu.
​Matokeo haya sio tu kwamba yanaipa Simba Queens nafasi ya kupigania taji la Ngao ya Jamii kwenye hatua ya fainali, bali pia yanazidi kuimarisha utawala wao wa kisaikolojia katika soka la wanawake nchini. Kwa upande wa Yanga Princess, kipigo hicho kinawapa fursa ya kurejea kwenye uwanja wa mazoezi na kufanya tathmini ya kina ili kurekebisha makosa yaliyojitokeza kabla ya kuanza kwa mikiki mikiki ya Ligi Kuu ya Wanawake.
Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13