Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Amri Kiemba Kuwa Kocha Msaidizi Kagera Sugar…Kumsaidia Kaze Majukumu

Chikao
Amri Kiemba Kuwa Kocha Msaidizi Kagera Sugar…Kumsaidia Kaze Majukumu

Aliyekuwa mchezaji wa Simba SC, Yanga SC, Azam FC na Kagera Sugar, Amri Kiemba, amejiunga rasmi na Kagera Sugar kama Kocha Msaidizi wa timu hiyo.

Kiemba atafanya kazi chini ya Kocha Mkuu Cedric Kaze, katika hatua mpya ya safari yake ya ukocha baada ya muda akiwa katika shughuli za uchambuzi wa soka.

Kiemba si mgeni ndani ya Kagera Sugar, kwani aliwahi kuitumikia klabu hiyo akiwa mchezaji. Uzoefu wake wa kucheza katika baadhi ya klabu kubwa nchini pamoja na uzoefu alioupata katika benchi la ufundi la Timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars, unakuwa sehemu ya safari yake mpya katika ukocha.

Kabla ya kurejea Kagera Sugar, Kiemba amekuwa akijulikana pia kupitia kazi yake ya uchambuzi wa masuala mbalimbali ya soka nchini.

Kwa kurejea kwake Kagera Sugar, Kiemba sasa anaingia katika nafasi ya benchi la ufundi akiwa na jukumu la kumsaidia Kaze katika maandalizi na uendeshaji wa timu.

Ujio huo unaashiria mwanzo wa ukurasa mwingine katika taaluma ya Kiemba, safari ambayo sasa anaendelea kuijenga kutoka ndani ya benchi la ufundi baada ya muda mrefu wa kuwa upande wa uwanja kama mchezaji na baadaye mchambuzi wa soka.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13