Ruka hadi maudhui
SOKALEO

ULI NZITO YA CHAMA KUHUSU MSIMU YA 2025/2026, WANASIMBA MJIANDAE KU…!!!

Chikao
ULI NZITO YA CHAMA KUHUSU MSIMU YA 2025/2026, WANASIMBA MJIANDAE KU…!!!

KIUNGO mchezeshaji na mzoefu wa Simba SC, Clatous Chama, ametuma ujumbe mzito kwa mashabiki wa klabu hiyo baada ya kuweka wazi kuwa kikosi chao kimejipanga kupambana kufa na kupona ili kurejesha heshima na furaha Msimbazi katika msimu mpya.

Akizungumzia maandalizi ya timu hiyo kuelekea mashindano ya ndani na kimataifa, Chama amebainisha kuwa wachezaji wote wana morali ya juu na wanatambua uzito wa jezi ya Simba pamoja na matarajio makubwa kutoka kwa mashabiki.

“Tunajua mashabiki wetu wanahitaji nini. Tuko kwenye maandalizi mazuri na dhamira yetu kuu ni kuhakikisha tunapambana kwenye kila mchezo ili kufikia malengo ya klabu na kuwapa furaha Wanasimba,” alisema Chama.

Simba inaingia katika msimu mpya ikilenga kutawala tena Ligi Kuu ya NBC Tanzania Bara pamoja na kufanya vizuri kwenye michuano ya kimataifa. Baada ya msimu uliopita kutwaa Kombe la Muungano na CRDB Federation Cup, mzoefu huyo anaamini kuwa safari hii wanahitaji mataji zaidi.

Uzoefu na uongozi wa Chama uwanjani unatajwa kuwa nguzo muhimu kwa Msimbazi, hasa katika michezo yenye presha kubwa ya ushindani.

Mashabiki wa Simba sasa wanasubiri kwa hamu kuona jinsi kauli hii ya mwamba huyo wa Zambia itakavyotafsiriwa kwa vitendo uwanjani mara msimu utakapowaka moto.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13