Mshambuliaji wa Yanga SC, Peter Shalulile, anaendelea kuvutia mashabiki wa Tanzania kutokana na kiwango chake pamoja na namna anavyosherehekea mabao. Shalulile, ambaye ni nyota wa Namibia na aliyewahi kucheza Mamelodi Sundowns, tayari amefunga mabao mawili katika michezo mitatu ya Ligi Kuu Tanzania Bara akiwa na Yanga.
Baada ya mchezo mmoja, shabiki mmoja mzee wa Yanga alionekana kusherehekea kwa furaha kubwa huku akiiga shangwe na sherehe maarufu ya Shalulile, akiruka na kushangilia kama mshambuliaji huyo. Tukio hilo limeonyesha namna Shalulile alivyoanza kugusa mioyo ya mashabiki wa Yanga ndani ya muda mfupi tangu kuwasili kwake Tanzania.
Kwa kiwango alichoanza kuonyesha, Shasha Man anaonekana kuwa tayari kuendelea kuleta ushindani mkubwa katika ligi na kuwapa Wananchi sababu zaidi za kushangilia.