Ruka hadi maudhui
SOKALEO

KIKOSI CHA SIMBA KWENYE MCHEZO DHIDI YA YANGA LEO NGAO YA JAMII

Chikao
KIKOSI CHA SIMBA KWENYE MCHEZO DHIDI YA YANGA LEO NGAO YA JAMII

Klabu ya Simba SC leo, Jumatano Agosti 12, 2026, inatarajiwa kushuka dimbani dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ngao ya Jamii utakaochezwa kwenye Uwanja wa New Amaan Complex, Zanzibar, kuanzia saa 8:30 usiku kwa saa za Afrika Mashariki.

Mchezo huo utakuwa wa kwanza wa ushindani kwa timu hizo katika msimu mpya wa 2026/27, huku Simba ikiwa chini ya kocha mpya Steve Barker, ambaye amesisitiza kuwa kikosi chake kiko tayari kwa changamoto hiyo.

Baada ya Simba kutumia zaidi wachezaji waliokuwepo msimu uliopita katika mchezo wa Simba Day dhidi ya Kenya Police, Barker anatarajiwa kufanya marekebisho kadhaa kwenye kikosi chake kwa ajili ya kukabiliana na Yanga. Katika mchezo huo wa Simba Day, Ibraheem Jabaar alikuwa miongoni mwa wachezaji wapya waliopewa nafasi ya kuanza.

GK:
Mamadou Tounkara Kassali

DEFENCE:
RB — Shomari Kapombe
CB — Rushine De Reuck
CB — Kibabage
LB — Duchu

MIDFIELD:
DM — Elie Mpanzu
DM — Neo Maema

ATTACKING MIDFIELD:
RW — Anicet Oura
AM — Clatous Chama
LW — Libasse Gueye

STRIKER:
ST — Ibraheem Jabaar

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13