Ruka hadi maudhui
SOKALEO

Ancelotti amvuta tena mwanae Brazil

Chikao
Ancelotti amvuta tena mwanae Brazil

Davide Ancelotti, mtoto wa Carlo Ancelotti amerejea katika upande wa baba yake kama Kocha Msaidizi wa timu ya taifa ya Brazil baada ya kuacha kazi kama Kocha Mkuu wa Botafogo.

Ameajiriwa tena na CBF na anatarajiwa kuwepo kwa mechi za kirafiki mwezi huu dhidi ya Ufaransa na Croatia.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13