KOCHA wa Yanga, Pedro Goncalves, ameweka wazi kuwa kikosi chake hakina jambo jingine kichwani kwa sasa zaidi ya kushinda na kutinga robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika.
Kwa mujibu wa kocha huyo, malengo ni moja tu Jumapili hii kuibuka na ushindi dhidi ya JS Kabylie na kusonga mbele katika hatua inayofuata ya michuano hiyo mikubwa barani Afrika.
Yanga watakuwa wenyeji katika mchezo huo wa mwisho wa hatua ya makundi utakaopigwa Jumapili, Uwanja wa New Amaan Complex, visiwani Zanzibar.
Faida ya kucheza nyumbani inatajwa kuwa moja ya silaha muhimu kwa Wananchi, huku wakitarajia sapoti kubwa kutoka kwa mashabiki wao watakaofurika kuishangilia timu yao.
Hata hivyo, hesabu za kufuzu bado zinaonekana kuwa ngumu. Matokeo ya mchezo mwingine kati ya Al Ahly na FAR Rabat yanaweza kuwa na ushawishi mkubwa katika hatima ya Yanga.
Endapo FAR Rabat itapata ushindi, hali hiyo inaweza kuifanya Yanga kuwa katika wakati mgumu zaidi wa kusonga mbele, jambo linalowalazimu kupambana kwa nguvu zote bila kutegemea msaada wa matokeo ya pembeni.
Wakati mashabiki wakihangaika kupiga mahesabu na kuombea matokeo mazuri kutoka katika mchezo wa Al Ahly dhidi ya FAR Rabat, benchi la ufundi la Yanga limeamua kuhamishia nguvu zote uwanjani.
Pedro amesisitiza kuwa timu yake haitakiwi kuyumba kisaikolojia kwa kuangalia kinachoendelea kwingine, bali ijikite katika kutimiza wajibu wake wa kushinda.
Kwa mujibu wa taarifa za ndani ya kambi ya Yanga, maandalizi yamekuwa makini na yenye umakini mkubwa, huku wachezaji wakionyesha ari na morali ya hali ya juu.
Pedro ameandaa mkakati maalum wa kiufundi na kisaikolojia ili kuhakikisha kikosi chake kinacheza kwa nidhamu, umakini na ufanisi mkubwa mbele ya lango.
Sasa macho na masikio ya Wananchi yote yataelekezwa New Amaan Complex, wakiamini kuwa chini ya Pedro, Yanga inaweza kuandika historia nyingine kwa kutinga robo fainali.
Kila kitu kitaamuliwa ndani ya dakika 90, ambapo ushindi pekee ndio tiketi ya ndoto za kuendelea na safari ya Ligi ya Mabingwa Afrika.
Maelezo ya Makala (Body Content): Kocha Mkuu wa Simba SC, Steve Barker, amevunja ukimya na kumwagia sifa nzito kiungo wa zamani, Kagoma, kufuatia kiwango chake bora cha kuaminika katika safu ya ulinzi wakati wa mchezo dhidi ya Mashujaa FC uliopigwa kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam. Kagoma, amba
KOCHA Mkuu wa Simba, Steve Barker, amewasha moto wa mbio za ubingwa kwa kutangaza wazi dhamira ya kukifikisha kikosi chake kwenye ushindi wa tisa, huku akitoa onyo zito kwa wachezaji wake kutobweteka wala kuruhusu mafanikio ya awali kuwapunguzia makali katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Barker ameweka w
Kinda hatari wa soka duniani, Lamine Yamal, ameendelea kuishangaza dunia baada ya kuweka rekodi ya kufikisha mchango wa mabao 20 (mabao 12 na pasi za mabao 8) ndani ya michezo 13 pekee ya msimu huu wa 2026/27, akiwa na klabu yake ya FC Barcelona pamoja na timu ya taifa ya Uhispania. Kasi hii ya kuti
Aliyekuwa Msemaji wa Klabu ya Yanga SC, Haji Sunday Manara, ametoa tahadhari kwa mashabiki na wanachama wa Yanga akieleza kuwa wapinzani wao Simba SC wameonyesha dhamira kubwa ya kutwaa mataji msimu huu baada ya kuichapa Mashujaa FC mabao 6-1. Manara amesema kiwango kilichoonyeshwa na Simba katika m