Ruka hadi maudhui
SOKALEO

KOCHA ANAETAJWA KUTUA SIMBA AAGWA NA KLABU YAKE RASMI

Chikao
KOCHA ANAETAJWA KUTUA SIMBA AAGWA NA KLABU YAKE RASMI

Aliyekuwa Kocha wa Gaborone Utd,raia wa Bulgaria Dimitar Pantev (49) ameagwa rasmi ndani ya klabu hiyo.

Kocha huyo ambaye ameisadia klabu ya Gaborone kuibuka mabingwa wa ligi kuu ya Botswana taarifa zinasema tayari amemalizana na Wekundu wa Msimbazi kuwa kuchukua mikoba ya Fadlu Davids.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13