Ruka hadi maudhui
SOKALEO

SIMBA KUCHEZA NA TIMU KUTOKA BOTSWANA CAF

Chikao
SIMBA KUCHEZA NA TIMU KUTOKA BOTSWANA CAF

Washindi wa pili wa Michuano ya Kombe la Shirikisho Afrika msimu uliopita Simba SC wamepangwa kucheza dhidi ya timu ya Gaborone United Botswana.

Simba SC wamepangwa kuanzia ugenini kwa ratiba ya Shirikisho la Soka Afrika (CAF) na hiyo inakuwa mara ya pili kwa miaka ya hivi karibuni Simba SC kupangiwa na timu za nchini humo.

Mara ya mwisho Simba SC ilipangwa na timu ya Jwaneng Galaxy na iliondolewa mashindanoni kwa faida ya mabao ya ugenini.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13