Ruka hadi maudhui
SOKALEO

HUYU HAPA RASMI MAEMA ATAMBULISHWA SIMBA

Chikao
HUYU HAPA RASMI MAEMA ATAMBULISHWA SIMBA

Timu ya Simba SC rasmi imemtambulisha kiungoa Neo Maema akitokea katika klabu ya Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.

Maema ambae anatarajiwa kuongeza nguvu katika nafasi ya kiungo kwenye kikosi cha Simba amesahiliwa kwa kandarasi ya Mwaka mmoja ndani ya Msimbazi.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13