Ruka hadi maudhui
SOKALEO

HAWA HAPA MASTAA WATAKAO ACHWA SIMBA MSIMU HUU

Chikao
HAWA HAPA MASTAA WATAKAO ACHWA SIMBA MSIMU HUU

Klabu ya Simba imeanza rasmi mpango wa kusuka upya kikosi chake kwa msimu ujao kwa kufanya mabadiliko makubwa, ikiwa ni sehemu ya mkakati wa Kocha Mkuu Fadlu Davids na uongozi wa klabu hiyo kuhakikisha wanarejea kwenye ubora wa juu kitaifa na kimataifa.

Kwa mujibu wa taarifa zilizovuja kutoka ndani ya klabu hiyo, tayari wachezaji sita wa kigeni wametajwa kuwa sehemu ya wale wanaoachwa katika kikosi cha wekundu wa Msimbazi: Orodha ya Wachezaji Wanaotarajiwa Kuachwa:

Valentino Nouma

Augustine Okejepha

Che Marlone Fondoh

Christian Leonel Ateba

Fabrice Ngoma

Deborah Fernandes Mavambo

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13