Ruka hadi maudhui
SOKALEO

HARAMBEE STARS YAPATA PIGO CHAN, BAADA YA BAJABER KUSAINI SIMBA

Chikao
HARAMBEE STARS YAPATA PIGO CHAN, BAADA YA BAJABER KUSAINI SIMBA

Unaweza kuliita pigo kuu kwa timu ya taifa ya Kenya, maarufu kama ‘Harambee Stars’ inayoshiriki michuano ya CHAN 2024, baada ya kiungo wao fundi Mohammed Bajaber kujiunga na Simba Sports Club ya Tanzania kwa ajili ya msimu ujao wa Ligi Kuu na michuano mingine ya kimataifa.

Bajaber anadaiwa kujiunga na klabu ya Simba ambayo iko kambini nchini Misri, kwa maandalizi ya msimu ujao wa Ligi Kuu.

Hii inamaanisha kuwa, Bajaber atakosa michuano ya CHAN 2024, ambayo ni maalumu kwa wachezaji wanaoshiriki ligi za ndani.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13