Ruka hadi maudhui
SOKALEO

YANGA YAJIPANGA KWA POINTI TATU DHIDI YA PRISONS MBEYA

Chikao
YANGA YAJIPANGA KWA POINTI TATU DHIDI YA PRISONS MBEYA

MABINGWA watetezi wa Ligi Kuu Tanzania Bara wametua Mbeya kwa ajili ya maandalizi ya mwisho ya mchezo wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Tanzania Prisons.

Mchezo huo ni wa mzunguko wa pili unatarajiwa kuchezwa saa 10:00 jioni Uwanja wa Sokoine kwa wababe hao kutafuta pointi tatu muhimu.

Yanga SC imebakiza mechi tatu, baada ya kumalizana na Prisons itakuwa na mchezo dhidi ya Dodoma Jiji kisha kete ya mwisho kwenye ligi ni dhidi ya Simba SC, Juni 25.

Shiriki:

Habari Zinazohusiana

Zaidi →

Kocha wa Simba Steve Barker Awasha Moto Mpya

YAMAL: Afikisha mchango wa mabao 20 ndani ya mechi 13