MTENDAJI Mkuu wa Azam FC, Abdulkarim Amin, maarufu kwa jina la Popat baba yake mzazi ametangulia mbele za haki Mei 23 2025.
Taarifa iliyotolewa na Azam FC imeeleza namna hii: Asalaam Aleykum wa Rahmatullahi wa Barakatuhu!
“Kwa masikitiko makubwa, Azam FC inatangaza kifo baba mzazi wa Mtendaji wetu Mkuu (CEO), Abdulkarim Amin ‘Popat’, Mzee MohamedAmin Nurdin Haldey, kilichotokea alfajiri ya leo Ijumaa, Hospitali ya Aga Khan.
“Mwili wa marehemu utaswaliwa msikiti wa Maaamur, Upanga – Dar es Salaam, baada ya swala ya Ijumaa, na mazishi yatafanyika kwenye makaburi ya Kijitonyama barabara ya Rose Garden.
Maelezo ya Makala (Body Content): Kocha Mkuu wa Simba SC, Steve Barker, amevunja ukimya na kumwagia sifa nzito kiungo wa zamani, Kagoma, kufuatia kiwango chake bora cha kuaminika katika safu ya ulinzi wakati wa mchezo dhidi ya Mashujaa FC uliopigwa kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam. Kagoma, amba
KOCHA Mkuu wa Simba, Steve Barker, amewasha moto wa mbio za ubingwa kwa kutangaza wazi dhamira ya kukifikisha kikosi chake kwenye ushindi wa tisa, huku akitoa onyo zito kwa wachezaji wake kutobweteka wala kuruhusu mafanikio ya awali kuwapunguzia makali katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Barker ameweka w
Kinda hatari wa soka duniani, Lamine Yamal, ameendelea kuishangaza dunia baada ya kuweka rekodi ya kufikisha mchango wa mabao 20 (mabao 12 na pasi za mabao 8) ndani ya michezo 13 pekee ya msimu huu wa 2026/27, akiwa na klabu yake ya FC Barcelona pamoja na timu ya taifa ya Uhispania. Kasi hii ya kuti
Aliyekuwa Msemaji wa Klabu ya Yanga SC, Haji Sunday Manara, ametoa tahadhari kwa mashabiki na wanachama wa Yanga akieleza kuwa wapinzani wao Simba SC wameonyesha dhamira kubwa ya kutwaa mataji msimu huu baada ya kuichapa Mashujaa FC mabao 6-1. Manara amesema kiwango kilichoonyeshwa na Simba katika m